Trực tiếp SEA Games 31 ngày 9/5: Việt Nam quá mạnh, chờ Huy Hoàng hạ Schooling


Môn

Giờ

Nội dung

Vòng

VĐV


Cầu lông

Từ 09h00

Đôi nam

1/16

Tuấn Đức/Hồng Nam-Padiz/Inlayo (PHI)


Đơn nữ

1/16

Nguyễn Thùy Linh-Wardani (INA)


Đôi nam nữ

1/16

Văn Hải/Vân Anh-Hee/Tan (SIN)


Đôi nữ

1/16

Phương Hồng/Đỗ Hoài-Rahayu/Ramadhanti (INA)


Đơn nữ

1/16

Vũ Thị Trang-Tunjung (INA)


Đôi nữ

1/16

Vân Anh/Phạm Khánh-Cheah/Cheng (MAS)


Từ 15h00

Đôi nam nữ

1/16

Tuấn Đức/Như Thảo-Man/Tee (MAS)


Đơn nam

1/16

Lê Đức Phát-Vitidsarn (THA)


Đôi nam

1/16

Đình Hoàng/Đình Mạnh-Padiz/Villabrille (PHI)


Đơn nam

1/16

Nguyễn Tiến Minh-Adinata (INA)


BẮN


SÚNG

9:00-10:15

10m Súng ngắn hơi Nam

Vòng loại

 


 

VIETNAM

 

TRẦN QUỐC CƯỜNG


 

VIETNAM

 

PHẠM QUANG HUY


 

VIETNAM

 

PHAN CÔNG MINH


11:30

10m Súng ngắn hơi Nam

Chung Kết

 


9:00-10:30

Đĩa Bay trap Nữ

 

 


 

VIETNAM

 

HOÀNG THỊ TUẤT


 

VIETNAM

 

NGUYỄN THỊ TUYÊT MAI


 

VIETNAM

 

NGUYỄN THỊ HẢI LY


Bắn Cung

9h30 -11h30


 

Tranh HCV đồng đội cung 3 dây Nữ

Tranh huy chương

LÊ PHƯƠNG THẢO


NGUYỄN THỊ HẢI CHÂU


LÊ PHẠM NGỌC ANH


13h00-15h00

Tranh HCĐ cá nhân cung 3 dây Nữ

NGUYỄN THỊ HẢI CHÂU


Tranh HCĐ đôi Nam Nữ cung 3 dây

NGUYỄN THỊ HẢI CHÂU


TRẦN TRUNG HIẾU


Tranh HCĐ cá nhân cung 3 dây Nam


 

NGUYỄN VĂN ĐẦY


 


Tranh HCV cá nhân cung 3 dây Nữ


 

NGUYỄN PHƯƠNG THẢO


 


15h30

Trao huy chương


MUAY

14:00

Đối kháng

hạng cân 54KG nữ

( S Female Elite – 54kg)

 

Bán kết

Bùi Yến Ly

(VIETNAM)

Vs

Ms Lu Soukhaseum

(LAO)


Đối kháng hạng cân  57KG nam

(S Male Elite – 57kg)

Loại

Nguyễn Doãn Long

(VIETNAM)

Vs

Voeum Vann

(CAMPUCHIA)


Đối kháng hạng cân  63.5KG nữ

(S Female Elite – 63.5kg)

Bán kết

Nguyễn Thị Phương Hậu

(VIETNAM)

Vs

Samnang Sam

(CAMPUCHIA)


Canoeing

10:00

Chung kết

1000m K2 nữ

Do Thi Thanh Thao


Dinh Thi Trang


10:10

Chung kết

1000m C2 Nam 

Pham Hong Quan


Hien Nam


10:25

TRAO HUY CHƯƠNG

 

 


10:50

Chung kết

1000m C4 nữ

Truong Thi Phuong


Diep Thi Huong


Nguyen Thi Huong


Nguyen Thi Tuyet


11:00

Chung kết

1000m K2 nam 

Tran Van Vu


Tran Van Danh


 

 

 

 

 


 

 

 

 

 


Judo


 


 


 


 


 

13.00 đến


15.00


 

-57 nữ ,63 nữ,-73 nam , -90 nam

 

 


Viet Nam -Thailand (-57 kg)

Tứ kết

Nguyễn Thị Bích Ngọc-vie


Orapin-Tha


Viet Nam- Myanmar (-73 kg)

Tứ kết

Nguyễn hải Bá -viet


Amirdaniel


Viet Nam-Thailand (-90 kg)

Tứ kết

Lê Anh Tài-vie


Puyang wei-tha


Vietnam-?

Bán Kết

Nguyễn Thị Hường-vie


?


 


 


Boxing

17:00

63 Kg -69 Kg (M69kg)

Vòng loại

TRAN DUC THO


 

48 Kg – 51 Kg (W51kg)

Vòng loại

NGUYEN THI TAM


 

57 Kg – 60 Kg (W60kg)

Vòng loại

TRAN THI LINH


 

Trao huy chương

 

 


Cờ tướng

09:00 -12:00

Cá nhân cờ tiêu chuẩn nam

5

Đặng Cửu Tùng Lân


Vũ Quốc Đạt


15:00 – 18:00

Cá nhân cờ tiêu chuẩn nam

6

Đặng Cửu Tùng Lân


Vũ Quốc Đạt


09:00 -12:00

Cá nhân cờ tiêu chuẩn nữ

5

Nguyễn Hoàng Yến


Lê Thị Kim Loan


15:00 – 18:00

Cá nhân cờ tiêu chuẩn nữ

6

Nguyễn Hoàng Yến


Lê Thị Kim Loan


Bóng đá

19:00

Bóng đá nam

Bán kết

Việt Nam – Malaysia


16:00

Futsal nữ

Vòng tròn

Thái Lan – Việt Nam


Bóng rổ

17:00 -19:00

5×5 nữ

 

Việt Nam – Philipines


17:00 -19:00

5×5 nam

 

Việt Nam – Philipines


Cầu mây

09:00

Đôi nam

Bảng

Việt Nam – Philipines


13:00

Đôi nam

Semi Final

1D-2E


Semi Final

1E-2D


14:00

Đôi nữ

Bảng

Việt Nam – Myanmar


15:00

Đôi nam

Final

 


Bi A

10:00

Pool 10 bi

1/16

Đỗ Thế Kiên


10:00

Carom 1 Cushion

Final

Phạm Quốc Tuấn vs


Nguyễn Trần Thanh Tự


14:00

Snooker

1/16

Phạm Hoài Nguyên


14:00

Pool 10 bi nữ

Quarter Final

Bùi Xuân Vàng


18:00

English Billiards 100up

Quarter Final

Trần Lê Anh Tuấn


Nguyễn Thanh Bình


Bi sắt

13:00

Bộ ba nam

Bán Kết

Ngô Ron


Võ Minh Luân


Trần Thạch Lam


Cao Xuân Toàn


Bộ ba nữ

Bán kết

Nguyễn Thị Cẩm Duyên


Nguyễn Thị Lan


Thạch Thị Ánh Lan


Trần Lê Lan Anh


Quần vợt

Từ 10h

Đôi Nữ

1/16

Fodor CSILLA (VIE) /


Savanna LY NGUYEN (VIE)


Đơn Nam

1/16

Giang TRINH LINH (VIE)


Đơn Nữ

1/16

Chanelle VAN NGUYEN (VIE)


Sau 14:00

Đôi Nam Nữ

1/8

Quoc Khanh LE (VIE) / Fodor CSILLA (VIE)


Bóng chuyền bãi biển

10:00

Nam

Bán kết

Việt Nam – Indonesia


14:00

Nữ

Bán kết

Việt Nam – Indonesia


Bóng chuyền trong nhà

17:00

Nữ

 

Việt Nam – Philippines


Bowling

9:00

Thi đấu đồng đội 4 nam Đợt 1

 

Phạm Thái Bình


Huỳnh Quốc Sử Bình


Lê Minh Đức


 Lê Lâm Tùng


13:15

Thi đấu đồng đội 4 nữ Đợt 2

 

Nguyễn Thị Huyền Thảo Nguyễn Thị Hiền


Hà Diệu Hương


Trần Thu Thủy


Thể dục nghệ thuật

 

 

 

 


Vật

 

 

 

 


 


 


 

 

 


 


 


Thể thao điện tử

 

 

 

 


 

 

 


Bóng bàn

10:00

Đơn nam, đơn nữ

Vòng bảng

Nguyễn Anh Tú


Nguyễn Đức Tuân


Nguyễn Thị Nga


Trần Mai Ngọc


14:30

Đơn nam, đơn nữ

Vòng bảng


19:30

Đơn nam, đơn nữ

Vòng bảng


Cử tạ

10:00

Nữ 45kg

 

KHONG MY PHUONG


Trao huy chương


12:00

Nam 55kg

 

LAI GIA THANH


Trao huy chương


14:00

Nữ 49kg

 

PHAM DINH THI


Trao huy chương


Vovinam

14:00-15:00

Đối kháng (60-65kg) nam nữ

Loại

Nguyễn Thanh Liêm


Nguyễn Thị Thảo


15:00-15:30

Quyền

CK

Nguyễn Thị Ngọc Trân


15:30

Đối kháng

BK,CK

 


Bóng ném trong nhà

15:00

Nữ

Vòng tròn

Việt Nam – Singapore


17:00

Nam

Vòng tròn

Việt Nam – Singapore


Xe đạp

09-10

Tính điểm cá nhân nữ

Chung kết

Nguyễn Thị Thật


Nguyễn Thị Thi


Nguyễn Thị Thu Mai


00-11

Tính điểm cá nhân nữ

Chung kết

Trần Tuấn Kiệt


Huỳnh Thanh Tùng


Quàng Văn Cường


Boling

9:00

Thi đấu đồng đội 4 nam Đợt 1

Đợt 1

Phạm Thái Bình Huỳnh Quốc Sử Bình Lê Minh Đức Lê Lâm Tùng


13:15

Thi đấu đồng đội 4 nữ Đợt 2

Đợt 2

Nguyễn Thị Huyền Thảo Nguyễn Thị Hiền Hà Diệu Hương Trần Thu Thủy


Môn

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên


Bơi

18:00-18:10

800m Tự do nam CK

Chung kết chiều

Nguyễn Huy Hoàng


Nguyễn Hữu Kim Sơn


9:00-9:06

100m Ếch nữ

Loại

Vũ Thị Phương Anh


Nguyễn Ngọc Anh Thư


9:06-9:10

50m Tự do nam

Loại

Lương Jeremei


Lê Nguyễn Paul


9:10-9:12

100m Bướm nữ

Loại

Lê Thị Mỹ Thảo


9:10-9:12

Lê Thị Thanh Vân


9:12-9:16

200m Bướm nam

Loại

Nguyễn Huy Hoàng


9:12-9:16

Hồ Nguyễn Duy Khoa


 

4x200m Tự do nữ

Chung kết chiều

 


18:00-18:10

800m Tự do nam CK A

Chung kết

Nguyễn Huy Hoàng


Nguyễn Hữu Kim Sơn


18:10-18:21

100m Ếch nữ

Chung kết

 


 


18:21-18:31

50m Tự do nam

Chung kết

 


 


18:31-18:41

100m Bướm nữ

Chung kết

 


 


18:41-18:53

200m Bướm nam

Chung kết

 


 


18:53-19:10

4x200m Tự do nữ

Chung kết

Lê Thị Mỹ Thảo


Võ Thị Mỹ Tiên


Trần Thị Hồng Gấm


Đặng Ái Mỹ


Môn

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên


Boxing

17:00

48kg – 52kg (M52kg)

Bán kết

Trần Văn Thảo


45kg – 48 Kg (W48kg)

Bán kết

Trịnh Thị Diễm Kiều


54kg – 57 Kg (W57kg)

Bán kết

Vương Thị Vỹ


 

 

Trao huy chương

 

 


Điền kinh

5:00-5:01

Marathon nam

Chung kết

 


5:10-5:30

Marathon nữ

Chung kết

 


6:00 – 6:01

Đi bộ 20km nam

Chung kết

 


6:10 – 6: 30

Đi bộ 20km nữ

Chung kết

 


Karate

09:00-09:15

Kata đồng đội nữ

1

Nguyễn Thị Phương


Lưu Thị Thu Uyên


Nguyễn Ngọc Trâm


09:25-09:55

Kumite cá nhân nữ -68kg

1

Hồ Thị Thu Hiền


09:25-09:55

Kumite cá nhân nữ -55kg

1

Hoàng Thị Mỹ Tâm


10:05-10:40

Kumite cá nhân nam -84kg

1

Đỗ Thanh Nhân


10:10-10:40

Kumite cá nhân nam -75kg

1

Chu Đức Thịnh


10:50-11:00

Repechage Kumite cá nhân nữ -68kg


10:50 – 11:10

Kumite cá nhân nữ +68kg

1

Bùi Thị Thảo


11:10 – 11:20

Tranh Repecharge Kumite cá nhân nam -84kg

 

 


11:20 – 11:30

Tranh Repecharge Kumite cá nhân nữ -55kg

 

 


11:30 – 11:40

Tranh Repecharge Kumite cá nhân nam -75kg

 

 


11:40 – 11:50

Tranh Repecharge Kumite cá nhân nữ +68kg

 

 


14:00 – 14:15

Tranh Huy chương đồng Kumite cá nhân nữ -55kg

 

 


14:20 – 14:35

Tranh Huy chương đồng Kumite cá nhân nữ -68kg

 

 


14:40 – 14:55

Tranh Huy chương đồng Kumite cá nhân nam -75kg

 

 


15:00 – 15:15

Tranh Huy chương đồng Kumite cá nhân nữ +68kg

 

 


15:20 – 15:35

Tranh Huy chương đồng Kumite cá nhân nam -84kg

 

 


15:40 – 15:50

Chung kết Kumite cá nhân nữ -55kg

 

 


15:55 – 16:05

Chung kết Kumite cá nhân nữ -68kg

 

 


16:10 – 16:20

Chung kết Kumite cá nhân nam -75kg

 

 


16:25 – 16:35

Chung kết Kumite cá nhân nữ +68kg

 

 


16:40 – 16:50

Chung kết Kumite cá nhân nam 84kg

 

 


16:55 – 17:30

Tranh chuy chương đồng Kata đồng đội nữ

 

 


17:35 – 17:50

Chung kết Kata đồng đội nữ

 

 


Taekwondo

14g – 19g

80kg Nam

Bán kết

Phạm Minh Bảo Kha


 

87kg Nam

Tứ kết

Đoàn Vỹ Duy


 

49kg Nữ

Tứ kết

Vũ Thị Dung


 

62kg Nữ

Bán kết

Phạm Thị Thu Hiền


 

Trao huy chương

 

 


 

Trao huy chương


.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *