Trực tiếp SEA Games 31 ngày 18/5: Tìm chủ nhân HCV chạy 100m, mỏi tay đếm huy chương


Môn

Giờ

Nội dung

Vòng

VĐV


Cầu lông

10h00

Bốc thăm 05 nội dung cá nhân

 

 


BẮN


SÚNG

9:00-9:30

10m Súng Trường hơi hỗn hợp đồng đội

Vòng loại 1

 


 

VIETNAM

 

NGUYỄN THANH NAM


 

VIETNAM

 

NGUYỄN HUYỀN TRANG


 

VIETNAM

 

PHÙNG VIỆT DŨNG


 

VIETNAM

 

PHÍ THANH THẢO


9:50-10:10

10m Súng Trường hơi hỗn hợp đồng đội

Vòng loại 2

 


9:00-12:00

25m súng ngắn thể thao nữ

 

PHẠM THỊ HÀ


 

 

 

TRIỆU THỊ HOA HỒNG


 

 

 

BÙI THUÝ THU THUỶ


11:00-16:00

Đĩa Bay trap Nữ

Vòng 1

HOÀNG THỊ TUẤT


 

 

 

NGUYỄN THỊ TUYÊT MAI


 

 

 

NGUYỄN THỊ HẢI LY


Bắn Cung

9h30 -11h30

Tranh HCV đồng đội cung 1 dây Nữ


 


Tranh HCV đồng đội cung 1 dây Nam

 Tranh huy chương

ĐỖ THỊ ÁNH NGUYỆT


HÀ THỊ NGỌC


NGUYỄN THỊ THANH NHI


 


CHU ĐỨC ANH


NGUYỄN DUY


NÔNG VĂN LINH


13h00-15h00

Tranh HCĐ đôi Nam Nữ cung 1 dây


Tranh HCĐ cá nhân cung 1 dây Nam

Tranh huy chương

NÔNG VĂN LINH; ĐỖ THỊ ÁNH NGUYỆT


 


NÔNG VĂN LINH


15h30

Trao huy chương

 

 


MUAY

14:00

Đối kháng

hạng cân 54KG nam

( S Male Elite – 54kg)

 

Loại

Huỳnh Hoàng Phi

 


Canoeing

10:00

Chung kết

1000 K1 Men Final

Phan Van Loc


10:10

Chung kết

1000 C2 Women Final

 Truong Thi Phuong Nguyen Thi Ngan


10:25

TRAO HUY CHƯƠNG

 

 


10:50

Chung kết

1000 C4 Men Final

 


 

 

 

Pham Hong Quan


Hien Nam


Tran Thanh


Nguyen Quoc Toan


11:00

Chung kết

1000 K4 Men Final

Tran Van Vu


Vo Duy Thanh


Tong Hoang Nam


Tran Van Danh


11:15

TRAO HUY CHƯƠNG

 

 


Judo


 


 


 


 


 

13.00


ĐẾN


15.00

Katame no kata

 

 


Viet Nam

 

Nguyễn Thùy hải Châu


Mai Thị Bích Trâm


Viet Nam

 

Trần Lê Phương Nga


Nguyễn Tường Vy


Kodokan goshin jutsu

 

 


Viet Nam

 

Trần Quốc Cường


Phan Minh Hạnh


Viet Nam

 

Nguyễn Cường Thịnh


Hà Minh Minh Đức


 


 


Đấu kiếm

10:00

Đồng đội nam Kiếm liễu

1/8

Nguyễn Minh Quang


Nguyễn Văn Hải


Phạm Quốc Tài


Cao Minh Duyệt


11:00

Đồng đội nữ Kiếm chém

1/4

Bùi Thị Thu Hà


Phùng Thị Khánh Linh


Đỗ Thị Tâm


Phạm Thị Thu Hoài


11:00

Đồng đội nam Kiếm liễu

1/4

 


12:00

Đồng đội nữ Kiếm chém

Chung kết

 


ĐIỀN KINH

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên


Buổi chiều

 

 

 

 


Điền Kinh

16:00

100m Nam

Vòng loại 1

Ngần Ngọc Nghĩa


16:05

Nhảy cao Nam

Chung kết

Vũ Đức Anh


16:10

100m Nam

Vòng loại 2

Trịnh Viết Tú


16:15

Ném lao Nữ

Chung kết

Lo Thi Hoang


16:20

100m Nữ

Vòng loại 1

Hoàng Dư Ý


16:50

10.000m Nữ

Chung kết

Phạm Thị Hồng Lệ


 

 

 

Lo Thi Thanh


17:35

100m Nam

Chung kết

Ngần Ngọc Nghĩa


 

 

 

Trịnh Viết Tú


17:45

100m Nữ

Chung kết

Hoàng Dư Ý


17:50

Trao huy chương Ném lao Nữ

 

 


18:00

Trao huy chương 10.000m Nữ

 

 


18:10

4x400m Tiếp sức Nữ

Chung kết

Hoàng Thị Ngọc, Nguyễn Thị Huyền, Khuất Phương Anh, Nguyễn Thị Hằng, Quách Thị Lan, Nguyễn Thị Ngọc


18:20

Trao huy chương 100m Nam

 

 


18:30

Trao huy chương 100m Nữ

 

 


18:40

4x400m Tiếp sức Nam

Chung kết

Lê Ngọc Phúc, Trần Nhật Hoàng, Lương Văn Thao, Quách Công Lịch, Phan Khắc Hoàng, Trần Đình Sơn


18:50

Trao huy chương 4×400 Tiếp sức Nữ

 

 


19:00

Trao huy chương Nhảy cao Nam

 

 


19:10

Trao huy chương 4×400 Tiếp sức Nam

 

 


 


 


Boxing

17:00

63 Kg -69 Kg (M69kg)

Vòng loại

TRAN DUC THO


 

48 Kg – 51 Kg (W51kg)

Vòng loại

NGUYEN THI TAM


 

57 Kg – 60 Kg (W60kg)

Vòng loại

TRAN THI LINH


 

Trao huy chương

 

 


 


 


Taekwondo

14g – 19g

63kg Nam

 

 


 

74kg Nam

 

 


 

53kg Nữ

 

 


 

57kg Nữ

 

 


 

73kg Nữ

 

 


Karate

09:00

Kata cá nhân nữ

1

Nguyễn Thị Phương


09:25

Kata cá nhân nam

1

Phạm Minh Đức


09:50

Kumite cá nhân nữ -50kg

1

Đinh Thị Hương


10:00

Kumite cá nhân nam -60kg

1

Võ Văn Hiền


10:35

Kumite cá nhân nam -67kg

1

Đặng Hồng Sơn


10:55

Kumite cá nhân nữ -61kg

1

Nguyễn Thị Ngoan


18:05

Trao huy chương

 

 


Bơi

 

1500m Tự do nữ CK

Chung kết chiều

Võ Thị Mỹ Tiên


 

 

 

Đặng Ái Mỹ


9:00-9:02

50m Ếch nam

Loại

Phạm Thanh Bảo


 

 

 

Lê Trọng Phúc


9:02-9:06

50m Tự do nữ

Loại

Phạm Thị Vân


 

 

 

Lê Quỳnh Như


9:06-9:13

200m Tự do nam

Loại

Hoàng Quý Phước


 

 

 

Nguyễn Huy Hoàng


 

400m Hỗn hợp nữ

Chung kết chiều

Nguyễn Thị Nhật Lam


 

 

 

Phạm Nguyễn Như Ý


9:13-9:17

200m Hỗn hợp nam

Loại

Trần Hưng Nguyên


 

 

 

Lê Nguyễn Paul


9:00 AM

4x100m Hỗn hợp nữ

Loại

 


18:00-18:20

1500m Tự do nữ CK B

Chung kết

Võ Thị Mỹ Tiên


 

 

 

Đặng Ái Mỹ


18:20-18:30

50m Ếch nam

Chung kết

 


 

 

 

 


18:30-18:39

50m Tự do nữ

Chung kết

 


 

 

 

 


18:39-18:51

200m Tự do nam

Chung kết

 


 

 

 

 


18:51-19:05

400m Hỗn hợp nữ

Chung kết

Nguyễn Thị Nhật Lam


 

 

 

Phạm Nguyễn Như Ý


19:05-19:17

200m Hỗn hợp nam

Chung kết

 


 

 

 

 


19:17-19:31

4x100m Hỗn hợp nữ

Chung kết

Phạm Thị Vân


 

 

 

Vũ Thị Phương Anh


 

 

 

Lê Thị Mỹ Thảo


 

 

 

Võ Thị Mỹ Tiên


CỜ VUA

9 giờ

Cờ nhanh


Đồng đội

Ván 1, 2, 3

Lê Quang Liêm


Trần Tuấn Minh


Phạm Lê Thảo Nguyên


Võ Thị Kim Phụng


16 giờ 00

 

Ván 4, 5

Lê Quang Liêm


Trần Tuấn Minh


Phạm Lê Thảo Nguyên


Võ Thị Kim Phụng


Cờ tướng

09:00 -12:00

Cá nhân cờ tiêu chuẩn nam

4

Đặng Cửu Tùng Lân


Vũ Quốc Đạt


09:00 -12:00

Cá nhân cờ tiêu chuẩn nữ

4

Nguyễn Hoàng Yến


Lê Thị Kim Loan


Bóng đá

16:00

Nữ

 

Việt Nam – Myanmar


16:00

Futsal

 

Việt Nam – Myanmar


Bóng rổ

17:00 -19:00

5×5 nữ

 

Việt Nam – Indonesia


Cầu mây

09:00

Đôi nam

Bảng

Việt Nam – Myanmar


11:00

Đôi nữ

Bảng

Việt Nam – Campuchia


13:00

Đôi nam

Bảng

Lào – Việt Nam


15:00

Đôi nữ

Bảng

Việt Nam – Lào


Bi A

10:00

Carom 1 băng

 

Phạm Quốc Tuấn


Nguyễn Trần Thanh Tự


10:00

Snooker

 

Kiều Thiên Khôi


18:00

Pool 10 bi

 

Dương Quốc Hoàng


14:00

Pool 10 bi nữ

 

Huỳnh Thị Ngọc Huyền


Bi sắt

09:00

Bộ ba nam

Vòng loại

Ngô Ron, Võ Minh Luân, Trần Thạch Lam, Cao Xuân Toàn


Bộ ba nữ

Vòng loại

Nguyễn Thị Cẩm Duyên, Nguyễn Thị Lan, Thạch Thị Ánh Lan, Trần Lê Lan Anh


Quần vợt

Từ 10h

Đôi Nữ

1/16

Fodor CSILLA (VIE) /


Savanna LY NGUYEN (VIE)


Đơn Nam

1/16

Giang TRINH LINH (VIE)


Đơn Nữ

1/16

Chanelle VAN NGUYEN (VIE)


Sau 14:00

Đôi Nam Nữ

1/8

Quoc Khanh LE (VIE) / Fodor CSILLA (VIE)


Bóng chuyền


bãi biển

09:00

Nữ

 

Việt Nam – Philippines


14:00

Nam

 

Việt Nam – Philippines


Bóng chuyền


trong nhà

17:00

Nam

 

Việt Nam – Myanmar


Bowling

9:00

Thi đấu đồng đội 4 nam Đợt 1

 

Phạm Thái Bình


Huỳnh Quốc Sử Bình


Lê Minh Đức


 Lê Lâm Tùng


13:15

Thi đấu đồng đội 4 nữ Đợt 2

 

Nguyễn Thị Huyền Thảo Nguyễn Thị Hiền


Hà Diệu Hương


Trần Thu Thủy


Thể dục


nghệ thuật

10:00-16:30

Vòng Loại Cá nhân

 

Nguyễn Hà My


Ngô Hải Yến


Thể thao


điện tử

15:00-19:30

PUBG Mobilecánhân

Chung kết

NguyễnĐăngTiến


Lê Hoài Nam


ĐặngTuấn Anh


VũHoàngHưng


Phan VănĐông


Mạc Anh Hào


13:00-20:30

Liên Minh HuyềnThoại: Tốcchiến – Đồngđộinữ

Vòngloại

Lê TràMy


TạThịHà Trang


NguyễnThịBích


NguyễnThảoHuyền


Lê Thu Phương


Lê NgọcTâmNhi


LươngKhánhHòa


Bắn Cung

9h00 -11h00

ThiđấuCánhânCung 1 dây Nam, Nữ

 1/8; 1/4; 1/2

NôngVăn Linh


NguyễnDuy


 

 

 

 

NguyễnThị Thanh Nhi


ĐỗThịÁnhNguyệt


 

13h00-14h15

ThiđấuĐồngđộicung 1 dây Nam, Nữ

1/4; 1/2

NguyễnThị Thanh Nhi


ĐỗThịÁnhNguyệt


HàThịNgọc


Cầu lông

9h00

Đồngđộinữ

Bánkết

Việt Nam-Indonesia


 

14h15-15h35

Thiđấunội dung


Đôi Nam – NữCung 1 dây

 1/4; 1/2

ĐỗThịÁnhNguyệt


NguyễnDuy


Đấu kiếm

10:00

ĐồngđộinữKiếmliễu

1/8

ĐỗThị Anh


NguyễnThị Thu Phương


NguyễnThị Thu Phương


HàThịVân Anh


12:00

ĐồngđộinữKiếmliễu

1/4

 


14:00

ĐồngđộinamKiếmbacạnh

1/4

NguyễnTiếnNhật


NguyễnPhướcĐến


ĐặngTuấn Anh


TrầnÚtNgọc


17:00

ĐồngđộinamKiếmbacạnh

Chung kết

 


Bi sắt

13h00

Đôi nam nữ

Vòng bán kết

Thạch Phan Na Ra – Nguyễn Văn Quang


Bộ ba phối hợp 2 nữ 1 nam

Vòng bán kết

Nguyễn Thị Thi – Nguyễn Thí Thúy Kiều – Lý Ngọc Tài


Bóng rổ

19:00

 

Vòngtròn

Singapore – Việt Nam


Billiards

14:00

 

Final

NguyễnTrần Thanh Tú


.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *