Trực tiếp SEA Games 31 ngày 15/5: Chờ Nguyễn Thị Oanh, Thúy Vi lập hat-trick HCV


Thời gian

Vòng đấu

Nội dung

Vòng

Vận động viên


Địa điểm

Thời gian

Vòng đấu

Nội dung

Vận động viên


Đấu kiếm


Cung Điền kinh


trong nhà Hà Nội

10:00

Vòng bảng

Nữ kiếm chém

Bùi Thị Thu Hà


10:00

Vòng bảng

Nữ kiếm chém

Phùng Thị Khánh Linh


11:00

Vòng bảng

Nam kiếm liễu

Nguyễn Minh Quang


11:00

Vòng bảng

Nam kiếm liễu

Phạm Quốc Tài


Pencak Silat


Nhà thi đấu


Bắc Từ Liêm

10:00

Male D


(60-65kg)

Bán kết

Nguyễn Trung


Phương Nam


11:00

Male F


(70-75kg)

Bán kết

Trần Đình Nam


12:00

Male G


(75-80kg)

Bán kết

Nguyễn Tấn Sang


15:00

Male H


(80-85kg)

Bán kết

Nguyễn Duy Tuyến


16:30

Male open


(110kg)

Bán kết

Lê văn Toàn


17:30

Female E


(65-70kg)

Bán kết

Nguyễn Thị Cẩm Nhi


18:00

Female F


(70-75kg)

Bán kết

Quàng Thị Thu Nghĩa


Thể dục dụng cụ


Cung Thể thao


Quần ngựa

14:00

Tự do nam

¼

Lê Thanh Tù


Trịnh Hải Khang


14:40

Nhảy chống nữ

¼

Trần Đoàn Quỳnh Nam


Nguyễn Thị Ngọc Như


15:20

Ngựa vòng

¼

Nguyễn Văn Khánh Phong


Đinh Phương Thành


16:00

Xà lệch

¼

Phạm Như Phương


Đỗ Thị Ngọc Hương


16:40

Vòng treo

Bán kết

Nguyễn Văn Khánh Phong


Lê Thanh Tùng


JuJitsu


Nhà thi đấu


Đan Phượng

13:00 – 15:30

Sơ loại và Bán Kết

45kg

Phùng Thị Huệ


16:00 – 17:30

Chung kết, trao thưởng

56kg

Đào Hồng Sơn


69kg

Nguyễn Xuân Danh


Quần vợt


Sân Hanaka Bắc Ninh

10:00

 

Nữ

Việt Nam – Thailand


Bóng chuyền


NTĐ Quảng Ninh

17:00

Bảng A

Nam

Việt Nam – Indonesia


Bóng đá nam


SVĐ Phú Thọ

19:00

Bảng A

Nam

Việt Nam – Timor Lester


Fusal nữ


NTĐ Hà Nam

16:00

 

Vòng tròn

Myanmar – Việt Nam


Billiards


NTĐ Hà Đông

14:00

Pol 9 bi

Nữ

Kiểu Thiên Khôi


Bùi Xuân Vang


18:00

English Billiards

Nam

Trần Lê Anh Tuấn


Pol 9 bi

Nữ

Nguyễn Bích Trâm


Cờ tướng


Khu nghỉ dưỡng


Legacy Yên Tử,


thành phố Uông Bí,


tỉnh Quảng Ninh,


Việt Nam

09:00

Đồng đội cờ chớp

1

Hà Văn Tiến


Nguyễn Minh Nhật Quang


09:30

Đồng đội cờ chớp

2

Hà Văn Tiến


Nguyễn Minh Nhật Quang


10:00

Đồng đội cờ chớp

3

Hà Văn Tiến


Nguyễn Minh Nhật Quang


10:30

Đồng đội cờ chớp

4

Hà Văn Tiến


Nguyễn Minh Nhật Quang


11:00

Đồng đội cờ chớp

5

Hà Văn Tiến


Nguyễn Minh Nhật Quang


11:30

Đồng đội cờ chớp

6

Hà Văn Tiến


Nguyễn Minh Nhật Quang


11:40

 

Trao huy chương


Thể hình


Trung tâm huấn luyện


và thi đấu


TDTT Hà Nội

14:00

 Khởi động

 

 


15:00-15:15

Nam cổ điển

Vòng loại, bán kết

Nguyễn Minh Tiến


15:15-15:30

Nam cổ điển

Chung kết

Nguyễn Minh Tiến


15:30-15:45

Thể hình Nữ

Vòng loại, bán kết

Đinh Kim Loan


Bùi Thị Thoa


15:45-16:00

Thể hình Nữ

Chung kết

Đinh Kim Loan


Bùi Thị Thoa


16:00-16:30

Thể hình đôi nam nữ

Vòng loại, bán kết

Trần Bảo Quốc Vương


Trần Thị Cẩm Tú


Trần Hoàng Duy Thuận


Bùi Thị Thoa


16:30-16:45

Thể hình đôi nam nữ

Chung kết

Trần Bảo Quốc Vương


Trần Thị Cẩm Tú


Trần Hoàng Duy Thuận


Bùi Thị Thoa


16:45-17:00

 

Trao huy chương Nam cổ điển,


Thể hình nữ và Thể hình đôi nam nữ.


Cầu mây


NTĐ Hoàng Mai

9:00

Đội tuyển nam

Bảng A

Malaysia – Việt Nam


13:00

Đội tuyển nữ

Bảng A

Việt Nam – Lào


17:00

 

Trao thưởng

 


Wushu


NTĐ Cầu Giấy

9:00

 

Thái cực quyền

Trần Thị Minh Huyền


 

Trần Thị Kiều Trang


 

Trường quyền nữ

Dương Thúy Vi


 

Hoàng Thị Phương Giang


 

Nam côn

Phạm Quốc Khánh


 

Nông Văn Hữu


15:00

Chung kết

Sanda

 


Cờ vua


Cung Quy hoạch


Triển lãm Quảng Ninh

9 giờ

Cờ tiêu chuẩn

9

Nguyễn Ngọc Trường Sơn


Trần Tuấn Minh


Võ Thị Kim Phụng


Hoàng Thị Bảo Trâm


Bơi


Cung thể thao


dưới nước


Mỹ Đình

 

 

 

 


Thể thao điện tử


Trung tâm


Hội nghị quốc gia

 

 

 

 


Golf


Sân Golf Đầm Vạc,


Vĩnh Phúc

8:10

3

Đơn Nam

Nguyễn Quang Trí


8:30

3

Đơn Nam

Nguyễn Đặng Minh


9:00

3

Đơn Nam

Lê Khánh Hưng


9:10

3

Đơn Nam

Nguyễn Anh Minh


7:35

3

Đơn Nữ

Phạm Thị Yến Vi


7:45

3

Đơn Nữ

Lê Thị Thanh Thuý


8:05

3

Đơn Nữ

Đoàn Xuân Khuê Minh


Bóng bàn


NTĐ Hải Dương

10:00

Vòng 16

Đôi nam nữ

 


Xe đạp


 

14:00 – 16:00

 

Xe đạp đổ đèo



Hoàng thị Xoan


Tống Thanh Tuyền


Nguyễn Hữu Thành


Bóng ném trong nhà


Trường


ĐH TDTT Bắc Ninh

15;00

 

Nữ

Singapore – Việt Nam


17:00

 

Nam

Việt Nam – Singapore


Bắn cung


Trung tâm


HLTTQGHN

9:00 – 12:00

Cung 1 dây Nam

Vòng xếp hạng

Nguyễn Đạt Mạnh, Chu Đức Anh, Nguyễn Duy, Nông Văn Linh


 

Cung 1 dây Nữ

Vòng xếp hạng

Đỗ Thị Ánh Nguyệt, Nguyễn Thị Thanh Nhi, Hà Thị Ngọc, Hoàng Thị Mai


 

13h30- 16h30

 


Cung 3 dây Nam

Vòng xếp hạng

Nguyễn Văn Đầy, Nguyễn Minh Quý, Dương Duy Bảo, Trần Trung Hiếu


 

 

Cung 3 dây Nữ

Vòng xếp hạng

Lê Phương Thảo, Huỳnh Thị Hồng Gấm, Lê Phạm Ngọc Anh, Nguyễn Thị hải Châu


Bóng chuyền bãi biển


Quảng Ninh

9:00

 

Nam

Việt Nam – Cambodia


15:30

 

Nữ

Việt Nam – Malaysia


3 môn phối hợp


Tuần Châu,


Hạ Long

6h00

Duathlon – cá nhân nam

Chung kết

1. Hà Văn Nhật


2. Phạm Tiến Sản


8h00

Duathlon – cá nhân nữ

Chung kết

1. Nguyễn Thị Phương Trinh


9h30


11h00

Trao huy chương


– cá nhân nam


Trao huy chương


– cá nhân nữ

 

 


16:30 –


17:30

Trung kết, trao thưởng

Nguyễn Ngọc Tú (62kg)



 

 

 

Cấn Văn Thắng (62kg)



Địa điểm thi đấu

Thời gian

Nội Dung

Tên VĐV

Điệu nhảy


 Môn Khiêu vũ Thể thao


NTĐ Long Biên

14:30 – 14:50

Chung kết


 Vô địch điệu đơn

Nguyễn Trung Kiên – Phạm Hồng Anh

Samba


14:50 – 15:10

Chung kết


 Vô địch điệu đơn

Nguyễn Trung Kiên – Phạm Hồng Anh

Cha Cha Cha


15:10 – 15:30

Chung kết


 Vô địch điệu đơn

Nguyễn Trung Kiên – Phạm Hồng Anh

Rumba


15:30 – 15:50

Chung kết


 Vô địch điệu đơn

Nguyễn Đoàn Minh Trường – Đặng Thu Hương

Paso Doble


15:50 – 16:10

Chung kết


 Vô địch điệu đơn

Nguyễn Đoàn Minh Trường – Đặng Thu Hương

Jive


16:30 – 17:30

 Chung kết

Nguyễn Đoàn Minh Trường – Đặng Thu Hương

5 điệu Latin


Địa điểm

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên


Điền Kinh


SVĐ Mỹ Đình

09:00

10 môn phối hợp (6) –


110m Rào Nam

CK

Bùi Văn Sự


CK

Lương Minh Sang


09:15

400m Nam

Vòng loại 1

Lê Ngọc Phúc


09:25

400m Nam

Vòng loại 2

Trần Nhật Hoàng


09:45

10 môn phối hợp (7) –


Ném đĩa

CK

Bùi Văn Sự


Lương Minh Sang


11:00

10 môn phối hợp (8) –


Nhảy sào

CK

Bùi Văn Sự


Lương Minh Sang


16:00

10 môn phối hợp (9) –


Ném lao

CK

Bùi Văn Sự


Lương Minh Sang


16:05

Nhảy xa Nam


– Chung kết

CK

Nguyen Tien Trong


Tran Van Dien


16:15

Nhảy cao Nữ

CK

Phạm Quỳnh Giang


Phạm Thị Diễm


16:30

400m Nữ

CK

Nguyễn Thị Huyền


Quách Thị Lan


16:40

Ném tạ Nam

CK

Phan Thanh Bình


16:45

400m Nam

CK

Lê Ngọc Phúc


Trần Nhật Hoàng


17:00

5000m Nam

CK

Nguyễn Văn Lai


Nguyễn Quốc Anh


17:45

Trao huy chương


400m Nữ


17:55

3000m SC Nữ

CK

Nguyễn Thị Oanh


Nguyễn Thị Hương


18:25

Trao huy chương


Nhảy cao Nữ


18:55

Trao huy chương


400m Nam


18:45

10 môn phối hợp


(10) –


`1500m Nam

CK

Bùi Văn Sự


Lương Minh Sang


19:55

Trao huy chương


Nhảy xa Nam


19:05

Trao huy chương


5000m Nam


19:15

Trao huy chương


Ném tạ Nam


.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *