Mỏi tay đếm tên 205 HCV SEA Games VN, nữ VĐV xuất sắc ngang Huy Hoàng


TT HCV

Ngày

VĐV

Môn

Nội dung

205

22/5

Đội tuyển bóng đá nam

Bóng đá nam

204

22/5

Đội tuyển lặn

Tuyển nữ

4x100m tiếp sức nữ

203

22/5

Đội tuyển lặn

Tuyển hỗn hợp

4x100m tiếp sức hỗn hợp vòi hơi chân vịt đôi

202

22/5

Phan Thị Kim Thương

Lặn

800m lặn vòi hơi chân vịt nữ

201

22/5

Nguyễn Thành Lộc

Lặn

50m lặn vòi hơi chân vịt nam

200

22/5

Nguyễn Thị Phương Hậu

Muay

63.5kg nữ

199

22/5

Nguyễn Hoàng Điệp

Bắn súng

Đĩa bay trap nam

198

22/5

Trần Thị Linh

Boxing

60kg nữ

197

22/5

Vương Thị Vỹ

Boxing

57kg nữ

196

22/5

Nguyễn Thị Tâm

Boxing

51kg nữ

195

22/5

Bàng Thị Mai

Muay

194

22/5

Đội tuyển eSports

Liên minh huyền thoại

193

22/5

Lê Thị Hiền

Vovinam

192

22/5

Đội tuyển eSports

eSports

Đột kích

191

22/5

Nguyễn Doãn Long

Muay

190

22/5

Nguyễn Trần Duy Nhất

Muay

189

22/5

Bùi Yến Ly

Muay

188

22/5

Ngô Hữu Vương, Trần Hoàng Vũ, Nguyễn Tuấn Anh

Bắn súng

187

22/5

Trần Quyết Chiến

Bi-a

Carom 3 băng

186

22/5

Lý Hoàng Nam

Tennis 

Đơn nam

185

22/5

Lê Hoàng Phong – Nguyễn Chế Thanh – Nguyễn Việt Anh – Trần Ngọc Thúy Vi – Vương Hoài An

Aerobic

Đồng đội

184

22/5

Lê Hoàng Phong và Trần Ngọc Thúy Vi

Aerobic

Đôi nam nữ

183

22/5

Nguyễn Thị Thật – Nguyễn Thị Thi – Nguyễn Thị Thu Mai – Bùi Thị Quỳnh

Xe đạp

Đồng đội nữ

182

22/5

Nguyễn Thị Thật

Xe đạp

Cá nhân nữ

181

21/5

ĐT bóng đá nữ

Bóng đá

180

21/5

ĐT lặn

Lặn

4x200m tiếp sức vòi hơi chân vịt nam

179

21/5

ĐT bóng ném nam 

Bóng ném nam

178

21/5

Kim Anh Kiệt

Lặn

177

21/5

Cao Thị Duyên

Lặn

176

21/5

Phạm Thị Thu

Lặn

175

21/5

Nguyễn Thanh Lộc

Lặn

174

21/5

Lê Hồng Tuấn

Vovinam

173

21/5

ĐT bóng ném nữ

Bóng ném

172

21/5

Hoàng Thị Tình

Judo

171

21/5

Nguyễn Hoàng Thành

Judo

170

21/5

 Đỗ Thu Hà

Judo

169

21/5

Phạm Thị Hồng Thanh

Cử tạ

168

21/5

Nguyễn Thị Hương

Canoeing

167

21/5

Lê Quang Liêm, Lê Tuấn Minh

Cờ vua

166

21/5

Nguyễn Chế Thanh, Trần Ngọc Thúy Vi, Lê Hoàng Phong

Aerobic

165

21/5

Trương Thị Phương, Diệp Thị Hương, Nguyễn Thị Hương, Nguyễn Thị Ngân

Canoeing

164

20/5

Đức Tuân

Bóng bàn

đơn nam

163

20/5

Chu Đức Đạt

Judo

162

20/5

Nguyễn Thị Thanh Thủy

Judo

52kg nữ

161

20/5

Hoàng Thị Duyên

Cử tạ

59kg

160

20/5

Hồ Thị Thu Hiền, Hoàng Thị Mỹ Tâm, Nguyễn Thị Ngoan và Trang Cẩm Lành

Karate

Kumite

159

20/5

Mai Thị Kim Thùy

Vovinam

158

20/5

Phí Thanh Thảo

Bắn súng

Súng trường 3 tư thế nữ

157

20/5

Phạm Lê Thảo Nguyên

Cờ vua

Cờ chớp cá nhân nữ

156

20/5

Tuấn Minh

Cờ vua

Cờ chớp cá nhân nam

155

20/5

Nguyễn Thị Hương

Canoeing

Thuyền đơn nữ C1 500m

154

20/5

Lê Thị Kim Loan

Cờ tướng

Đơn nữ

153

19/5

Hoàng Văn Nam

Vật

Cổ điển 97kg nam

152

19/5

Phạm Thị Thu Hiền

Taekwondo

62kg nữ

151

19/5

Nguyễn Huy Hoàng

Bơi

200m bướm nam

150

19/5

Nguyễn Huy Hoàng

Bơi

800m tự do

149

19/5

Lê Anh Tài

Judo

Dưới 90kg nam

148

19/5

Hoàng Thị Tuất

Bắn súng

Bắn đĩa trap nữ

147

19/5

Trần Văn Trường Vũ thắng

Vật

86kg nam

146

19/5

Đỗ Phương Thảo

Vovinam

65kg nữ

145

19/5

Cất Tấn Dự

Vật

74kg nam

144

19/5

Nguyễn Thị Hường

Judo

63kg nữ

143

19/5

Nguyễn Thanh Liêm

Vovinam

60kg nam

142

19/5

Nguyễn Xuân Định

Vật

65kg nam

141

19/5

Nguyễn Thị Phương/Lưu Thị Thu Uyên/Nguyễn Ngọc Trâm

Karate

Biểu diễn đồng đội

140

19/5

Phùng Khắc Huy

Vật

55kg

139

19/5

Bùi Thị Thảo

Karate

 Trên 84kg nữ

138

19/5

Đỗ Thanh Nhân

Karate

 84kg

137

19/5

Hỗ Thị Thu Hiền

Karate

68kg nữ

136

19/5

Lại Gia Thành

Cử tạ

135

19/5

Quàng Văn Cường

Xe đạp

Đua 30 vòng tròn nam

134

19/5

Trương Thị Phương, Nguyễn Thị Hương, Nguyễn Thị Tuyết

Canoeing

C4 nữ

133

19/5

Trần Quốc Cường, Phạm Quang Huy và Phan Công Minh

Bắn súng

Súng ngắn đồng đội 10m

132

19/5

Phạm Hồng Quân và Hiền Nam

Canoeing

1.000m thuyền đôi nam

131

19/5

Thanh Tự

Bi-a

Carom 1 băng

130

19/5

Quang Liêm/Tuấn Minh

Cờ vua

Cờ nhanh đồng đội nam

129

19/5

Nguyễn Thị Thanh Phúc

Điền kinh

128

19/5

Võ Xuân Vĩnh

Điền kinh

127

19/5

Hoàng Nguyên Thanh

Điền kinh

126

18/5

Trần Hưng Nguyên

Bơi

125

18/5

Nguyễn Tường Vy và Mai Thị Bích Trâm

Judo

124

18/5

Phạm Thanh Bảo

Bơi

123

18/5

Nguyễn Thị Hương

Taekwondo

122

18/5

Phạm Thị Kiều Giang

Vovinam

121

18/5

Hoàng Thị Ngọc, Quách Thị Lan, Nguyễn Thị Hằng và Nguyễn Thị Huyền

Điền kinh

120

18/5

Trần Quốc Cường và Phạm Minh Hạnh

Judo

119

18/5

Phạm Thị Hồng Lệ

Điền kinh

10.000m

118

18/5

Trần Thị Ánh Tuyết

Taekwondo

53kg nữ

117

18/5

Nguyễn Thị Ngoan

Karate

61kg nữ

116

18/5

Mỹ Trang

Vật

115

18/5

Mỹ Hạnh

Vật

114

18/5

Lò Thị Hoàng

Điền kinh

Ném lao

113

18/5

Đặng Thị Linh

Vật

76kg

112

18/5

Lại Diệu Thương

Vật

68kg

111

18/5

Nguyễn Thị Phương

Karate

110

18/5

Kiều Thị Ly

Vật

53kg nữ

109

18/5

Nguyễn Thị Xuân

Vật

50kg nữ

108

18/5

Bùi Thị Thu Hà, Đỗ Thị Tâm, Phạm Thị Thu Hoài, Phùng Thị Khánh Linh

Đấu kiếm

Kiếm chém đồng đội nữ

107

18/5

Phạm Hồng Quân, Trần Thanh, Hiển Nam, Nguyễn Quốc Toàn

Canoeing

1000 C4 nam

106

18/5

Trương Thị Phương và Nguyễn Thị Ngân

Canoeing

Đôi nữ

105

17/5

Phan Văn Đông

Thể thao điện tử

PUBG Mobile cá nhân

104

17/5

Quý Phước, Huy Hoàng, Hưng Nguyên, Kim Sơn

Bơi

4x200m tự do nam

103

17/5

Bạc Thị Khiêm

Taekwondo

Dưới 67kg nữ

102

17/5

Trương Thị Kim Tuyền

Taekwondo

46kg nữ

101

17/5

Nguyễn Văn Lai

Điền kinh

10.000m

100

17/5

Nguyễn Minh Hiếu

Vật

90kg

99

17/5

Hà Văn Hiếu

Vật

130kg

98

17/5

Nguyễn Linh Na

Điền kinh

7 môn phối hợp

97

17/5

Nguyễn Đình Hiếu

Vật

Cổ diển 87kg nam

96

17/5

Nguyễn Bá Sơn

Vật

Cổ điển 77kg nam

95

17/5

Quách Thị Lan

Điền kinh

400m rào nữ

94

17/5

Bùi Mạnh Hùng

Vật

Cổ điển 67kg nam

93

17/5

Bùi Tiến Hải

Vật

92

17/5

Phạm Lê Thảo Nguyên

Cờ vua

91

17/5

Nguyễn Ngọc Trường Sơn

Cờ vua

90

17/5

Trần Quốc Cường

Bắn súng

50m súng ngắn

89

17/5

Nguyễn Thị Hương

Canoeing

1.000m đơn nữ

88

16/5

Trần Hưng Nguyên

Bơi

200m ngửa

87

16/5

Lê Tiến Long

Điền kinh

3000m CNV

86

16/5

Vũ Thị Ngọc Hà

Điền kinh

Nhảy xa

85

16/5

Nguyễn Huy Hoàng

Bơi

400m tự do

84

16/5

Đinh Phương Thành

TDDC

Xà đơn

83

16/5

Khuất Phương Anh

Điền kinh

800m nữ

82

16/5

Bùi Thị Nguyên

Điền kinh

100m rào nữ

81

16/5

Đinh Phương Thành

TDDC

Xà kép

80

16/5

Phạm Quốc Việt

Taekwondo

Quyền cá nhân nam

79

16/5

Nguyễn Thị Kim Hà, Ngô Thị Thùy Dung, Nguyễn Thị Hồng Trang

Taekwondo

Quyền tiêu chuẩn đồng đội

78

16/5

Đội tuyển Taekwondo

Taekwondo

Quyền đồng đội

77

16/5

Nguyễn Duy Tuyến

Pencak Silat

80-85kg nam

76

16/5

Hà Minh Thành

Bắn súng

25m

75

16/5

Tấn Sang

Pencak Silat

75-80kg

74

16/5

Lê Văn Toàn

Pencak Silat

110kg nam

73

16/5

Đội tuyển

Taekwondo

Quyền sáng tạo

72

16/5

Trần Đình Nam

Pencak Silat 

70-75kg nam

71

16/5

Quàng Thị Thu Nghĩa

Pencak Silat

70-75kg nữ

70

16/5

Như Quỳnh

Xe đạp

Băng đồng

69

15/5

Đội tuyển thể thao điện tử

Thể thao điện tử

Liên Minh Huyền Thoại: Tốc Chiến

68

15/5

Trần Hưng Nguyên

Bơi

400m hỗn hợp

67

15/5

Nguyễn Thị Oanh

Điền kinh

3000m vượt rào

66

15/5

Nguyễn Đoàn Minh Trường và Đặng Thu Hương

Khiêu vũ

5 điệu la tinh

65

15/5

Lan Anh – Hồng Loan

Bi sắt

64

15/5

Đào Hồng Sơn

Jujitsu

56kg nam

63

15/5

Phùng Thị Huệ

Jujitsu

45kg nữ

62

15/5

Trần Hoàng Duy thuận và Bùi Thị Thoa

Thể hình

Đôi nam nữ

61

15/5

Đinh Kim Loan

Thể hình

Cổ điển

60

15/5

Nguyễn Văn Lai

Điền kinh

5.000m nam

59

15/5

Đặng Ngọc Xuân Thiện

TDDC

Ngựa vòng

58

15/5

Nguyễn Tiến Trọng

Điền kinh

Nhảy xa nam

57

15/5

Phạm Thị Diễm

Điền kinh

Nhảy cao nữ

56

15/5

Nguyễn Thị Huyền

Điền kinh

400m nữ

55

15/5

Nguyễn Đoàn Minh Trường và Đặng Thu Hương

Khiêu vũ

Jive

54

15/5

Nguyễn Đoàn Minh Trường và Đặng Thu Hương

Khiêu vũ

Paso Doble

53

15/5

Nguyễn Trung Kiên và Phạm Hồng Anh

Khiêu vũ

Điệu đơn Rumba

52

15/5

Nguyễn Văn Tài

Wushu

70kg nam

51

15/5

Trương Văn Chưởng

Wushu

65kg nam

50

15/5

Nguyễn Trung Kiên và Phạm Hồng Anh

Khiêu vũ

Samba

49

15/5

Bùi Trường Giang

Wushu

60kg nam

48

15/5

Bùi Thị Thu Hà

Đấu kiếm

Kiếm chém 3 cạnh nữ

47

15/5

Nguyễn Thị Trang

Wushu

60kg nữ

46

15/5

Nguyễn Thị Thu Thủy

Wushu

56kg nữ

45

15/5

Ngô Thị Phương Nga

Wushu

52kg nữ

44

15/5

Hà Văn Tiến và Nguyễn Minh Nhật Quang

Cờ tướng

Cờ chớp

43

15/5

Nguyễn Ngọc Trường Sơn

Cờ vua

Cờ chớp

42

15/5

Hoàng Thị Phương Giang

Wushu

Trường quyền

41

15/5

Phạm Tiến Sản

Điền kinh

3 môn phối hợp

40

14/5

Lại Lý Huynh/Nguyễn Thành Bảo

Cờ tướng

39

14/5

Đội tuyển bơi

Bơi

4x100m tiếp sức tự do nam

38

14/5

Phạm Thanh Bảo

Bơi

100 ếch nam

37

14/5

Nguyễn Huy Hoàng

Bơi 

1.500m

36

14/5

Nguyễn Thị Oanh

Điền kinh

5000m nữ

35

14/5

Nguyễn Văn Hoài

Điền kinh

Ném lao

34

14/5

Trần Hoàng Duy Thuận

Thể hình

75kg

33

14/5

Lương Đức Phước

Điền kinh

1.500m

32

14/5

Đội tuyển nữ

TDDC

31

14/5

Nguyễn Tiến Nhật

Đấu kiếm

Kiếm 3 cạnh

30

14/5

Phạm Thị Thảo và Nguyễn Thị Giang

Rowing

Thuyền đôi nữ hạng nặng hai mái chèo

29

14/5

Phạm Thị Ngọc Anh – Lê Thị Hiền – Hà Thị Vui – Dư Thị Bông

Rowing

 Thuyền bốn nữ hạng nhẹ

một mái chèo

28

14/5

Lường Thị Thảo và Đinh Thị Hảo

Rowing

Thuyền đôi nữ hạng nhẹ hai mái chèo

27

14/5

Dương Thúy Vi

Wushu

Thương thuật

26

14/5

Phạm Thị Huệ

Rowing

Thuyền đơn nữ hạng nặng

25

14/5

Nguyễn Thị Oanh

Điền kinh

1.500m

24

13/5

Nguyễn Quang Huy

Kickboxing

Low Kick hạng cân 60kg

23

13/5

Nguyễn Thế Hưởng

Kickboxing

Ful Contact nam 67kg

22

13/5

Huỳnh Thị Kim Vàng

Kickboxing

Full Contact 65kg

21

13/5

Nguyễn Thị Hằng Nga

Kickboxing

Full Contact 48kg

20

13/5

Huỳnh Văn Tuấn

Kickboxing

Hạng cân 51kg nam

19

13/5

Đinh Phương Thành, Lê Thanh Tùng, Khánh Phong, Vĩ Lương, Hải Khang

Thể dục dụng cụ

18

13/5

Đặng Thanh Tùng

Thể hình

17

13/5

Phạm Văn Mách

Thể hình

55kg

16

13/5

Nguyễn Thị Thanh Trâm

Kurash

15

13/5

Vũ Thành An

Đấu kiếm

Kiếm chém nam

14

13/5

Đinh Thị Hảo và Phạm Thị Huệ

Rowing

Thuyền đôi nữ hạng nặng

13

13/5

Hồ Thị Lý – Nguyễn Thị Giang – Lường Thị Thảo – Phạm Thị Thảo

Rowing

 Thuyền bốn nữ hạng nhẹ hai mái chèo

12

13/5

Dương Thuý Vi

Wushu

Kiếm thuật nữ

11

13/5

Phạm Quốc Khánh

Wushu

Nam đao nam

10

11/5

Đội tuyển bóng ném

Bóng ném bãi biển

Bóng ném nam

9

11/5

Đức Đông

Kurash

Dưới 66 kg nam

8

11/5

Hoàng Hải

Kurash

Dưới 60 kg nam

7

11/5

Nguyễn Thị Thu Hà, Nguyễn Thị Huyền, Vương Thị Bình

Pencak Silat

Biểu diễn tập thể nữ (Regu)

6

11/5

Phạm Thị Ngọc Anh – Lê Thị Hiền – Hà Thị Vui, Dư Thị Bông

Rowing

Thuyền bốn nữ hạng nặng một mái chèo (W4-)

5

11/5

Phạm Thị Thảo – Đinh Thị Hảo – Bùi Thị Lý – Phạm Thị Huệ

Rowing

Thuyền 4 nữ hạng nặng mái chèo đôi

4

10/5

Trần Thương

Kurash

Dưới 90 kg nam

3

10/5

Bùi Minh Quân

Kurash

Dưới 81 kg nam

2

10/5

Phạm Hồng Mơ

Kurash

Dưới 52 kg nữ

1

10/5

Tô Thị Trang

Kurash

Dưới 48 kg nữ

.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *